Seaside Holiday Resort

48 Marine Drive

  • Zuup Roam
  • 1× Type 2
  • 22 kW
  • $0.39-0.45
BYO Cable

Trạng thái trực tiếp

Đang hoạt độngĐang mở cửa

No recent check-ins — let us know how it goes

Độ tin cậy
50/100 · Trung bình
Xác nhận gần nhất
Chưa có check-in
Chỗ sạc
? trên 1 chỗ còn trống

0 lần check-in thành công và 0 lần thất bại trong 14 ngày qua.

Thông tin chính

Cổng sạc
1× Type 21 cổng sạc
Công suất tối đa
22 kW
Giá
$0.39-0.45
Mạng lưới
Zuup Roam
Giờ mở cửa
Mở cửa 24 giờ

Đầu cắm và Chi phí

Type 2

Type 2

22 kW

$0.39-0.45

1 trụ sạc

Cách tìm đường

Khó tìm? Hãy chỉnh sửa để giúp người khác.

Check-in & đánh giá gần đây

Phản hồi của tài xế sau khi sạc tại đây.

Chưa có check-in nào. Hãy check-in sau khi sạc để giúp các tài xế khác.

Xem thêm

Mở cửa 24 giờ

Chủ NhậtMở cửa 24 giờ
Thứ HaiMở cửa 24 giờ
Thứ BaMở cửa 24 giờ
Thứ TưMở cửa 24 giờ
Thứ NămMở cửa 24 giờ
Thứ SáuMở cửa 24 giờ
Thứ BảyMở cửa 24 giờ

Thông tin hữu ích

Chia sẻ thông tin hữu ích.

Tiện ích lân cận

  • Toilets

Nhà vận hành

Zuup Roam
Zuup Roam

Phát hiện sự cố?

Hãy cho chúng tôi biết điều gì cần được chú ý tại trạm sạc này.

Bạn sở hữu trạm sạc này?

Xác nhận quyền sở hữu để giữ thông tin chính xác và quản lý trang này.

Liên hệ Plugroo

Câu hỏi thường gặp

Seaside Holiday Resort có hoạt động ngay bây giờ không?

Seaside Holiday Resort hiện được ghi nhận là "Đang hoạt động" trên Plugroo. Thẻ trạng thái trực tiếp trên trang này hiển thị điểm tin cậy và lần xác nhận gần nhất, hãy kiểm tra trước khi đi.

Seaside Holiday Resort có những cổng sạc nào?

Seaside Holiday Resort có 1× Type 2, với công suất sạc lên tới 22 kW.

Sạc tại Seaside Holiday Resort tốn bao nhiêu?

Sạc tại Seaside Holiday Resort có giá $0.39-0.45. Giá có thể thay đổi theo khung giờ, hãy xem chi tiết cổng sạc và chi phí trên trang này.

Seaside Holiday Resort mở cửa khi nào?

Seaside Holiday Resort mở cửa: Mở cửa 24 giờ.

Seaside Holiday Resort nằm ở đâu?

Seaside Holiday Resort nằm tại 48 Marine Drive. Dùng nút "Chỉ đường" trên trang này để bắt đầu dẫn đường từng chặng.

Ai vận hành Seaside Holiday Resort?

Seaside Holiday Resort do Zuup Roam vận hành.

Chỉ đường

Cập nhật lần cuối vào 6 tháng 8, 2026