Queenscliff Brewhouse

1 Symonds Street, Queenscliff VIC 3225

  • Tesla Destination
  • 2× Type 2

Trạng thái trực tiếp

Đang hoạt động

No recent check-ins — let us know how it goes

Độ tin cậy
50/100 · Trung bình
Xác nhận gần nhất
Chưa có check-in
Chỗ sạc
? trên 2 chỗ còn trống

0 lần check-in thành công và 0 lần thất bại trong 14 ngày qua.

Thông tin chính

Cổng sạc
2× Type 22 cổng sạc
Công suất tối đa
Chưa có thông tin
Giá
Chưa có thông tin
Mạng lưới
Tesla Destination
Giờ mở cửa
Chưa có thông tin

Đầu cắm và Chi phí

Type 2

Type 2

--

2 các trụ sạc

Cách tìm đường

Khó tìm? Hãy chỉnh sửa để giúp người khác.

Check-in & đánh giá gần đây

Phản hồi của tài xế sau khi sạc tại đây.

Chưa có check-in nào. Hãy check-in sau khi sạc để giúp các tài xế khác.

Xem thêm

Không có giờ mở cửa

Không có giờ mở cửa

Thông tin hữu ích

Chia sẻ thông tin hữu ích.

Tiện ích lân cận

  • Coffee
  • Food
  • Shop
  • Supermarket
  • Toilets

Nhà vận hành

Tesla Destination
Tesla Destination

Giới thiệu về Tesla Destination

Tesla Destination chargers are AC chargers installed at hotels, restaurants, wineries and other venues where drivers park for longer stays. They are ideal for topping up overnight or while you dine, shop or stay the night.

Phát hiện sự cố?

Hãy cho chúng tôi biết điều gì cần được chú ý tại trạm sạc này.

Bạn sở hữu trạm sạc này?

Xác nhận quyền sở hữu để giữ thông tin chính xác và quản lý trang này.

Liên hệ Plugroo

Câu hỏi thường gặp

Queenscliff Brewhouse có hoạt động ngay bây giờ không?

Queenscliff Brewhouse hiện được ghi nhận là "Đang hoạt động" trên Plugroo. Thẻ trạng thái trực tiếp trên trang này hiển thị điểm tin cậy và lần xác nhận gần nhất, hãy kiểm tra trước khi đi.

Queenscliff Brewhouse có những cổng sạc nào?

Thông tin cổng sạc của Queenscliff Brewhouse chưa được xác nhận. Hãy đề xuất chỉnh sửa nếu bạn biết rõ.

Sạc tại Queenscliff Brewhouse tốn bao nhiêu?

Giá sạc tại Queenscliff Brewhouse chưa được cập nhật.

Queenscliff Brewhouse mở cửa khi nào?

Giờ mở cửa của Queenscliff Brewhouse chưa được cập nhật.

Queenscliff Brewhouse nằm ở đâu?

Queenscliff Brewhouse nằm tại 1 Symonds Street, Queenscliff VIC 3225. Dùng nút "Chỉ đường" trên trang này để bắt đầu dẫn đường từng chặng.

Ai vận hành Queenscliff Brewhouse?

Queenscliff Brewhouse do Tesla Destination vận hành.

Chỉ đường

Cập nhật lần cuối vào 18 tháng 6, 2026