581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW

581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth NSW 2340

  • Noodoe
  • 2× Three Phase

Trạng thái trực tiếp

Đang hoạt độngĐang mở cửa

No recent check-ins — let us know how it goes

Độ tin cậy
50/100 · Trung bình
Xác nhận gần nhất
Chưa có check-in
Chỗ sạc
? trên 2 chỗ còn trống

0 lần check-in thành công và 0 lần thất bại trong 14 ngày qua.

Thông tin chính

Cổng sạc
2× Three Phase2 cổng sạc
Công suất tối đa
Chưa có thông tin
Giá
Chưa có thông tin
Mạng lưới
Noodoe
Giờ mở cửa
Mở cửa 24 giờ

Đầu cắm và Chi phí

Three Phase

Three Phase

--

2 các trụ sạc

Outdoor parking

Cách tìm đường

Khó tìm? Hãy chỉnh sửa để giúp người khác.

Check-in & đánh giá gần đây

Phản hồi của tài xế sau khi sạc tại đây.

Chưa có check-in nào. Hãy check-in sau khi sạc để giúp các tài xế khác.

Xem thêm

Mở cửa 24 giờ

Chủ NhậtMở cửa 24 giờ
Thứ HaiMở cửa 24 giờ
Thứ BaMở cửa 24 giờ
Thứ TưMở cửa 24 giờ
Thứ NămMở cửa 24 giờ
Thứ SáuMở cửa 24 giờ
Thứ BảyMở cửa 24 giờ

Thông tin hữu ích

Chia sẻ thông tin hữu ích.

Tiện ích lân cận

  • Lounge
  • Toilets

Nhà vận hành

Phát hiện sự cố?

Hãy cho chúng tôi biết điều gì cần được chú ý tại trạm sạc này.

Bạn sở hữu trạm sạc này?

Xác nhận quyền sở hữu để giữ thông tin chính xác và quản lý trang này.

Liên hệ Plugroo

Câu hỏi thường gặp

581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW có hoạt động ngay bây giờ không?

581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW hiện được ghi nhận là "Đang hoạt động" trên Plugroo. Thẻ trạng thái trực tiếp trên trang này hiển thị điểm tin cậy và lần xác nhận gần nhất, hãy kiểm tra trước khi đi.

581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW có những cổng sạc nào?

Thông tin cổng sạc của 581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW chưa được xác nhận. Hãy đề xuất chỉnh sửa nếu bạn biết rõ.

Sạc tại 581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW tốn bao nhiêu?

Giá sạc tại 581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW chưa được cập nhật.

581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW mở cửa khi nào?

581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW mở cửa: Mở cửa 24 giờ.

581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW nằm ở đâu?

581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW nằm tại 581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth NSW 2340. Dùng nút "Chỉ đường" trên trang này để bắt đầu dẫn đường từng chặng.

Ai vận hành 581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW?

581 Armidale Rd Tamworth, East Tamworth, NSW do Noodoe vận hành.

Chỉ đường

Cập nhật lần cuối vào 16 tháng 8, 2026